Freshy Day
Freshy Day
นายวิรัช โหตระไวศยะ รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี เป็นประธานเปิดกิจกรรม Freshy Day กิจกรรมเพื่อเชื่อมความสัมพันธ์ระหว่างนักศึกษาชั้นปีที่ ๑ ของทุกคณะ และวิทยาลัย ณ อาคารยิมเนเซียม มทร.ธัญบุรี
นายวิรัช โหตระไวศยะ รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี เป็นประธานเปิดกิจกรรม Freshy Day กิจกรรมเพื่อเชื่อมความสัมพันธ์ระหว่างนักศึกษาชั้นปีที่ ๑ ของทุกคณะ และวิทยาลัย ณ อาคารยิมเนเซียม มทร.ธัญบุรี