พิธีเปิดกีฬาบัวน้ำเงินครั้งที่ 26
พิธีเปิดกีฬาบัวน้ำเงินครั้งที่ 26
นายวิรัช โหตระไวศยะ รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาบัวน้ำเงินเกมส์ ครั้งที่ ๒๖ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๑ ณ สนามกีฬากลาง มทร.ธัญบุรี
นายวิรัช โหตระไวศยะ รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาบัวน้ำเงินเกมส์ ครั้งที่ ๒๖ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๑ ณ สนามกีฬากลาง มทร.ธัญบุรี