You May Also Like
นายพงศ์พิชญ์ ต่วนภูษา รองอธิการบดีมทร.ธัญบุรี เป็นประธานในพิธีทำบุญเลี้ยงพระ ในโครงการ “เกิดอยากทำดี Born to be Good”
thawanpon taii
ปิดความเห็น บน นายพงศ์พิชญ์ ต่วนภูษา รองอธิการบดีมทร.ธัญบุรี เป็นประธานในพิธีทำบุญเลี้ยงพระ ในโครงการ “เกิดอยากทำดี Born to be Good”
พิธีเปิดโครงการสัมมนาวิชาการและนวัตกรรมการทำงานของกลุ่มมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคล ร่วมกับสถานประกอบการ (RMUT-TRM Day)
praornsiri suknin
ปิดความเห็น บน พิธีเปิดโครงการสัมมนาวิชาการและนวัตกรรมการทำงานของกลุ่มมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคล ร่วมกับสถานประกอบการ (RMUT-TRM Day)